MAMLAKA YA UDHIBITI wA HUDUMA za NISHATI NA MAUI
(EWURA)

NAMBA YA MALALAMIKO:- GA.71I472/E212024I34
NAMBA YA LoIs: COMP-2025-00000003

SALUMU IDD| e R MLALAMIKAJI

MAMLAKA YA MAJ NA USAFI wa
MAZINGIRA MTWARA NFUMIASEY i MLALAMIKIWA

(Imetolewa na Katibu wa Bogj ya Wakurugenzj Ya EWURA tarepe 28 mwezj
Februari 2025)

(i) arejeshe huduma ya maji kwa Mlalamikaji;
(ii) afute ankara ya maji kiasi cha Tzs 128,007.75: na
(iii) amlipe fidia kwa kipindi ambacho Mlalamikaji alisitishiwa huduma ya maji.
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